Lithium ion
Mai ɗaukar nauyi
Ƙarfi
Tasha
Menene tashar wutar lantarki mai ɗaukar nauyi?
Tashoshin wutar lantarki masu ɗaukuwa sun haɗa da tsarin makamashi na ajiya waɗanda ke fasalta hanyoyin caji daban-daban, babban baturi mai ƙarfi, ginanniyar inverter, da tashoshi na DC/AC da yawa don sarrafa na'urorin lantarki da na'urori na sa'o'i da yawa ko ma kwanaki a babban ƙarfin wuta.
Ɗaya daga cikin mafi kyawun al'amuran tashoshin wutar lantarki mai ɗaukar nauyi shine ma'auni na ƙarfi da ɗaukar nauyi. Waɗannan samfuran sun dace da kusan kowane yanayi, ko aikace-aikacen cikin gida ne ko na waje. Waɗannan tsarin makamashin da aka haɗa gabaɗaya shiru ba su buƙatar mota don isar da wutar lantarki kuma suna da alaƙa da muhalli saboda ba sa fitar da hayaƙin carbon, musamman lokacin da aka caje shi da hasken rana.
Don zama mafita mai sassauƙan makamashi, tashoshin wutar lantarki masu ɗaukuwa suna haɗa abubuwa da yawa waɗanda ke ba su damar isar da wutar AC da DC akan tafiya.
KYAUTA MAI GIRMA
KYAU MAI KYAU
MASU MASU YAWA
NA'URORI MAI WUTA WUTA
Tashoshin wutar lantarki masu ɗaukuwa suna yin ayyuka daban-daban kamar kwamfutoci masu aiki, kwamfutoci, da wasu injina na ofis kamar firintoci,
cajin wayoyin hannu, da jin daɗin tsarin kiɗa. Don haka, ta hanyar amfani da šaukuwa tashar wutar lantarki hasken rana,
za ku sami mafi girman kayan aiki ko da ba ku gida ko kallon lalacewar wutar lantarki a yankinku.